Ads

TIN MỚI NHẤT

Sunday, February 22, 2015
Saturday, February 14, 2015
Valentine trong nỗi nhớ!

Valentine trong nỗi nhớ!

14 tháng 2... Tự dưng trong cái ngày này lại bị co mình một chỗ, chẳng muốn đi đâu, chẳng muốn nghĩ gì, nhưng cho dù muốn như thế thì tr...
Wednesday, February 11, 2015
Monday, February 9, 2015
Thursday, February 5, 2015
Tuesday, February 3, 2015
Em sẽ bước ra đi

Em sẽ bước ra đi

Những điều bạn không nên làm ngay sau khi chia tay Em nhớ lắm, nhớ từng lời anh nói trước lúc chia tay , anh nói rằng: “Mọi thứ rồi s...
Monday, February 2, 2015
Monday, January 19, 2015
Thời gian, em, tôi bên gia đình

Thời gian, em, tôi bên gia đình

"Và một ngày như một ngày sẽ đến, bố mẹ sẽ nói với con rằng... bố mẹ không muốn sống, bố mẹ muốn từ biệt ra đi". Em, tôi,chúng ta...
Sunday, January 18, 2015
Saturday, January 17, 2015
Wednesday, January 14, 2015
Tuesday, January 6, 2015
Monday, January 5, 2015
Saturday, December 27, 2014
Friday, November 21, 2014
GIÁ TRỊ CỦA TÌNH BẠN

GIÁ TRỊ CỦA TÌNH BẠN

Một người bạn là người cùng ta chia sẻ mọi thứ, có một người bạn tốt, người tri kỷ là niềm mơ ước của mỗi người. Tình bạn không vụ lợi, ...
Saturday, November 15, 2014
Wednesday, November 12, 2014
Cô đơn ơi, em lỡ yêu anh mất rồi

Cô đơn ơi, em lỡ yêu anh mất rồi

Con người có nhiều khi hoặc không cam tâm hoặc vẫn còn nuối tiếc nên cứ cố chấp ở mãi trong nỗi đau. Từ đấy cô đơn mới có cớ kẹt cứng lại tr...
Tuesday, November 11, 2014
Top